31,409
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 723: | Line 723: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[નારીવાદ: પુનર્વિચાર]]||સંપાદકો: રંજના હરીશ, ભારતી હરિશંકર; અનુવાદક : નીતા શૈલેશ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||