એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
()
()
Line 909: Line 909:
|-
|-
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા: સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા: સંપાદક || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી] || અનંત રાઠોડ: સંપાદક || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન

Navigation menu