31,409
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 519: | Line 519: | ||
| {{autorow}} || [[ સ્ટેચ્યૂ]] || અનિલ જોશી || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" | | | {{autorow}} || [[ સ્ટેચ્યૂ]] || અનિલ જોશી || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પોત્તાનો ઓરડો]] || વર્જિનિયા વૂલ્ફ; અનુવાદક : રંજના હરીશ || નિબંધ || style="width: 2px; background-color: #00FFFF;" | | |||
|- | |||
<!-- પ્રકીર્ણ--> | <!-- પ્રકીર્ણ--> | ||