એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
Line 947: Line 947:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[શેક્‌સ્પિયર]]|| સંતપ્રસાદ ભટ્ટ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[શેક્‌સ્પિયર]]|| સંતપ્રસાદ ભટ્ટ|| વિવેચન
|-
<!--|-
| {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[નાટક વિશે]]||જયન્તિ દલાલ|| વિવેચન-->
|-
|-
| {{autorow}} ||[[વીક્ષા અને નિરીક્ષા]]||નગીનદાસ પારેખ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[વીક્ષા અને નિરીક્ષા]]||નગીનદાસ પારેખ|| વિવેચન

Navigation menu