એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
(+૧)
No edit summary
Line 299: Line 299:
| {{autorow}} || [[મનોહર ત્રિવેદીનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મનોહર ત્રિવેદીનાં કાવ્યો ]] || વિપુલ પુરોહિત : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[મનોહર ત્રિવેદીનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — મનોહર ત્રિવેદીનાં કાવ્યો ]] || વિપુલ પુરોહિત : સંપાદક || કવિતા
|-
|-
| {{autorow}} || [[ યજ્ઞેશ દવેનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યજ્ઞેશ દવેનાં કાવ્યો ]] || સંજુ વાળા : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[યજ્ઞેશ દવેનાં કાવ્યો|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યજ્ઞેશ દવેનાં કાવ્યો ]] || સંજુ વાળા : સંપાદક || કવિતા
|-
|-
| {{autorow}} || [[ યોગેશ જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[યોગેશ જોષીની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — યોગેશ જોષીની કવિતા ]] || ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદક || કવિતા
|-
|-
| {{autorow}} || [[રમણીક અગ્રાવતની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રમણીક અગ્રાવતની કવિતા ]] || યોગેશ વૈદ્ય : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[રમણીક અગ્રાવતની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રમણીક અગ્રાવતની કવિતા ]] || યોગેશ વૈદ્ય : સંપાદક || કવિતા
Line 352: Line 352:
|-
|-
| {{autorow}} || [[પરમ સમીપે]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[પરમ સમીપે]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ : સંપાદક || કવિતા
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો]] ||  મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || કવિતા
|-
|-
| {{autorow}} || [[મંગલમ્]] ||ગાયકવૃંદ — વિશ્વમંગલમ્  અનેરા || કવિતા
| {{autorow}} || [[મંગલમ્]] ||ગાયકવૃંદ — વિશ્વમંગલમ્  અનેરા || કવિતા

Navigation menu