32,030
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
(+૧) |
||
| Line 414: | Line 414: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ધૂળમાંની પગલીઓ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || ચરિત્ર || સંસ્મરણો | | {{autorow}} || [[ધૂળમાંની પગલીઓ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ || ચરિત્ર || સંસ્મરણો | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[શબ્દલોકના યાત્રીઓ – ૧]] || રમણલાલ જોશી || ચરિત્ર || રેખાચિત્રો | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[શબ્દલોકના યાત્રીઓ – ૨]] || રમણલાલ જોશી || ચરિત્ર || રેખાચિત્રો | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||