31,377
edits
No edit summary |
(+ કથાવિચાર) |
||
| Line 691: | Line 691: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[કથાલોક]]|| ચુનીલાલ મડિયા || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} ||[[કથાલોક]]|| ચુનીલાલ મડિયા || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[કથાવિચાર]]||પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કથોપકથન]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[કથોપકથન]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||