31,377
edits
(+ કથાવિચાર) |
No edit summary |
||
| Line 699: | Line 699: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કવિલોકમાં]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[કવિલોકમાં]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[કળા, સાહિત્ય અને વિવેચન]]||પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || (કાફકા)[[કાફકા|ફ્રાન્ઝ કાફકા]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || (કાફકા)[[કાફકા|ફ્રાન્ઝ કાફકા]] || સુરેશ જોષી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||