31,377
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 747: | Line 747: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[નીરખ ને]] || મંજુ ઝવેરી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[નીરખ ને]] || મંજુ ઝવેરી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[પન્નાલાલ પટેલ : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]]||પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/panchoterme પંચોતેરમે ] || બ. ક. ઠાકોર || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/panchoterme પંચોતેરમે ] || બ. ક. ઠાકોર || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||