32,111
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 378: | Line 378: | ||
| ૧૯૩૪ <!-- June 4, 1934 --> | | ૧૯૩૪ <!-- June 4, 1934 --> | ||
| પાયલ પટેલ | | પાયલ પટેલ | ||
|- | |- | ||
| ૧૭ | | ૧૭ | ||
| Line 388: | Line 383: | ||
| ૧૯૩૫ <!-- 9-10-1935 --> | | ૧૯૩૫ <!-- 9-10-1935 --> | ||
| ગુણવંત વ્યાસ | | ગુણવંત વ્યાસ | ||
|- | |||
| ૪૭ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ|અનિરુદ્ધ બ્રહ્મભટ્ટ]] | |||
| ૧૯૩૫ <!-- ૧૧ નવેમ્બર, ૧૯૩૫ --> | |||
| રાજેન્દ્રસિંહ ગોહિલ | |||
|- | |- | ||
| ૧૮ | | ૧૮ | ||
| Line 413: | Line 413: | ||
| ૧૯૩૭ <!-- 30-06-1937 --> | | ૧૯૩૭ <!-- 30-06-1937 --> | ||
| ડૉ. વિનોદ જે. જાડા | | ડૉ. વિનોદ જે. જાડા | ||
|- | |- | ||
| ૫૧ | | ૫૧ | ||
| Line 434: | Line 429: | ||
| અનિલ વ્યાસ | | અનિલ વ્યાસ | ||
|- | |- | ||
| ૫૦ | |||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/રઘુવીર ચૌધરી|રઘુવીર ચૌધરી]] | |||
| ૧૯૩૮ <!-- December 5, 1938 --> | |||
| મોહન પરમાર | |||
|- | |||
| ૫૪ | | ૫૪ | ||
| [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પુરુરાજ જોષી|પુરુરાજ જોષી]] | | [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો/પુરુરાજ જોષી|પુરુરાજ જોષી]] | ||