2,165
edits
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 553: | Line 553: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ચાંદનીના હંસ]] || મૂકેશ વૈદ્ય || કવિતા | | {{autorow}} || [[ચાંદનીના હંસ]] || મૂકેશ વૈદ્ય || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[દલપતરામનાં શ્રેષ્ઠ કાવ્યો]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || કવિતા | |||
|} | |} |