7,259
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
Line 555: | Line 555: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[દલપતરામનાં શ્રેષ્ઠ કાવ્યો]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[દલપતરામનાં શ્રેષ્ઠ કાવ્યો]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[એકોત્તરશતી]] || રવીન્દ્રનાથ ઠાકુર || અનુવાદ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગીતપંચશતી]] || રવીન્દ્રનાથ ઠાકુર || અનુવાદ | |||
|} | |} |