7,264
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 21: | Line 21: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી નિબંધ-સંપદા| ગુજરાતી નિબંધસંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | | {{autorow}} ||[[ગુજરાતી નિબંધ-સંપદા| ગુજરાતી નિબંધસંપદા]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી પ્રવાસસાહિત્ય સંપદા| ગુજરાતી પ્રવાસસાહિત્ય સંપદા]] || રમણ સોની • ભારતી રાણે : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી ગઝલસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | | {{autorow}} ||[[ગુજરાતી ગઝલસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || સંચય - સંપાદન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સાહિત્યવિવેચનમાં તત્ત્વવિચાર]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[પ્રત્યંચા]] || સુરેશ જોષી || કવિતા | | {{autorow}} ||[[પ્રત્યંચા]] || સુરેશ જોષી || કવિતા | ||
Line 549: | Line 553: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[હરકાન્ત મલ્કાની આફ્રિકા ગયો નથી]] || જયેશ ભોગાયતા || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} ||[[હરકાન્ત મલ્કાની આફ્રિકા ગયો નથી]] || જયેશ ભોગાયતા || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ચાંદનીના હંસ]] || મૂકેશ વૈદ્ય || કવિતા | | {{autorow}} || [[ચાંદનીના હંસ]] || મૂકેશ વૈદ્ય || કવિતા |