11,657
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 561: | Line 561: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગીતપંચશતી]] || રવીન્દ્રનાથ ઠાકુર || અનુવાદ | | {{autorow}} || [[ગીતપંચશતી]] || રવીન્દ્રનાથ ઠાકુર || અનુવાદ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[પ્રદ્યુમ્ન તન્ના એક દીર્ઘ મુલાકાત]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુલામમોહમ્મદ શેખ એક દીર્ઘ મુલાકાત]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુલામમોહમ્મદ શેખ એક દીર્ઘ મુલાકાત]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – રામનારાયણ વિશ્વનાથ પાઠક ‘શેષ’]] || યજ્ઞેશ દવે || મુલાકાત | |||
|} | |} |