2,150
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
||
Line 311: | Line 311: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સહરાની ભવ્યતા]] || રઘુવીર ચૌધરી || ચરિત્ર || રેખાચિત્રો | | {{autorow}} || [[સહરાની ભવ્યતા]] || રઘુવીર ચૌધરી || ચરિત્ર || રેખાચિત્રો | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મારી લોકયાત્રા]] || ભગવાનદાસ પટેલ || આત્મકથા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |