11,693
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
(→) |
||
Line 114: | Line 114: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/panchtantra1?fr=sYzk2ZDQ2OTIxMjg પંચતંત્ર] || ભોગીલાલ જે. સાંડેસરા : સંપાદક અને અનુવાદક || અનુવાદ | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/panchtantra1?fr=sYzk2ZDQ2OTIxMjg પંચતંત્ર] || ભોગીલાલ જે. સાંડેસરા : સંપાદક અને અનુવાદક || અનુવાદ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[બહુવચન]] || અનુવાદસંચય : કરમશી પીર || અનુવાદ | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |