7,264
edits
(→) |
(→) |
||
Line 677: | Line 677: | ||
! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ !! ઉપ-વિભાગ | ! ક્રમ !! નામ !! લેખક સંપાદક !! વિભાગ !! ઉપ-વિભાગ | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સામયિક લેખ સૂચિ - ૨૦૧૬ થી ૨૦૨૦]] || કિશોર વ્યાસ : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી સામયિક લેખ સૂચિ - ૨૦૧૬ થી ૨૦૨૦]] || કિશોર વ્યાસ : સંપાદક || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/madhyakalin_kruti_suchi_final?fr=sOWI4MzQ2OTIxMjg મધ્યકાલીન કૃતિસૂચિ] || કીર્તિદા શાહ : સંપાદન || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/madhyakalin_kruti_suchi_final?fr=sOWI4MzQ2OTIxMjg મધ્યકાલીન કૃતિસૂચિ] || કીર્તિદા શાહ : સંપાદન || સંદર્ભ-સાહિત્ય || કોશ | ||
Line 692: | Line 692: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[રચનાવલી]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા | સંદર્ભ-સાહિત્ય || સંદર્ભ | | {{autorow}} || [[રચનાવલી]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા | સંદર્ભ-સાહિત્ય || સંદર્ભ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી | એકત્ર સામયિક-સૂચિ શ્રેણી]] || એકત્ર || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://95-20lekhsuchi.glide.page ગુજરાતી સામયિક લેખ સૂચિ : ૧૯૯૫ - ૨૦૨૦ ] || રમણ સોની, કિશોર વ્યાસ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://kshitijsuchi.glide.page ક્ષિતિજ-સૂચિ] || રાઘવ ભરવાડ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://pratyakshsuchi.glide.page પ્રત્યક્ષ-સૂચિ ] || પ્રવીણ કુકડિયા : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [https://sanchayan-suchi.glide.page સંચયન-સૂચિ ] || અતુલ રાવલ : સૂચિ-કર્તા || સંદર્ભ-સાહિત્ય || સૂચિ | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |