11,693
edits
(→) |
(→) |
||
Line 116: | Line 116: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[બહુવચન]] || અનુવાદસંચય : કરમશી પીર || અનુવાદ | | {{autorow}} || [[બહુવચન]] || અનુવાદસંચય : કરમશી પીર || અનુવાદ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ઇવાન દિનીશવીચના જીવનનો એક દિવસ]] || અનુવાદ : નિસર્ગી મ્હેડ || અનુવાદ | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> |