2,552
edits
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
(One intermediate revision by the same user not shown) | |||
Line 66: | Line 66: | ||
| ૧૮૮૧ | | ૧૮૮૧ | ||
| જોરાવર વિનોદ – વૈષ્ણવ અનંતપ્રસાદ | | જોરાવર વિનોદ – વૈષ્ણવ અનંતપ્રસાદ | ||
|- | |||
| ૧૮૮૧ | |||
| ત્રિદંપતી વર્ણન – વૈષ્ણવ અનંતપ્રસાદ | |||
|- | |||
| ૧૮૮૨ | |||
| ખરી મોહોબત અથવા ગુલબાસનું ફૂલ – ભટ્ટ મણિશંકર ‘કાન્ત’ | |||
|- | |- | ||
| ૧૮૮૪ | | ૧૮૮૪ | ||
Line 72: | Line 78: | ||
| ૧૮૮૫ | | ૧૮૮૫ | ||
| અરેબિયન કિસ્સા – ઈરાની રુસ્તમ | | અરેબિયન કિસ્સા – ઈરાની રુસ્તમ | ||
|- | |||
| ૧૮૮૬ | |||
| કાકા ભત્રીજાની વાર્તા – છોટાલાલ વરજદાસ | |||
|- | |- | ||
| ૧૮૮૬ | | ૧૮૮૬ | ||
| મનમુસાફરી સાત પ્રશ્ન સહિત – ત્રવાડી માધવજી | | મનમુસાફરી સાત પ્રશ્ન સહિત – ત્રવાડી માધવજી પ્રેમજી | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 83: | Line 92: | ||
|- | |- | ||
| ૧૮૯૩ | | ૧૮૯૩ | ||
| અસાધ અને અમન્યાની વારતા – ત્રવાડી માધવજી | | અસાધ અને અમન્યાની વારતા – ત્રવાડી માધવજી પ્રેમજી | ||
|- | |- | ||
| ૧૮૯૩ | | ૧૮૯૩ | ||
| જાલંધરની કથા અને વૃંદાનું વૃત્તાંત – ત્રવાડી માધવજી | | જાલંધરની કથા અને વૃંદાનું વૃત્તાંત – ત્રવાડી માધવજી પ્રેમજી | ||
|- | |- | ||
| ૧૮૯૩ | | ૧૮૯૩ |