4,481
edits
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 835: | Line 835: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સાહિત્ય અકાદમી પુરસ્કૃત પુસ્તકો]] || એકત્ર સંકલિત || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | | {{autorow}} || [[સાહિત્ય અકાદમી પુરસ્કૃત પુસ્તકો]] || એકત્ર સંકલિત || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સુમન શાહ સાહિત્યસંપુટ]] || જયેશ ભોગાયતા : સંપાદક || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | |||
|- | |- | ||