7,375
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
Line 378: | Line 378: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ | રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ (ચાર ભાગ)]] || શૈલેશ પારેખ : અનુવાદ || કવિતા | | {{autorow}} ||[[રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ | રવીન્દ્રનાથની કાવ્યસૃષ્ટિ (ચાર ભાગ)]] || શૈલેશ પારેખ : અનુવાદ || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[https://issuu.com/ekatra/docs/eng_gitanjali_combined-2?fr=sZmZkZTUxODAyMzE અંગ્રેજી ગીતાંજલિની હસ્તપ્રત] || શૈલેશ પારેખ : અનુવાદ || સંચય - સંપાદન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન|| સંચય - સંપાદન | | {{autorow}} || [[ અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી ]] || મણિલાલ હ. પટેલ: શ્રેણી સંપાદન|| સંચય - સંપાદન | ||
Line 464: | Line 466: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સાહિત્યચર્યા | સાહિત્યચર્યા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ સાહિત્યચર્યા | સાહિત્યચર્યા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ બૃહદ છંદોલય | બૃહદ છંદોલય ]] || નિરંજન ભગત || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન |