2,165
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
Line 422: | Line 422: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સ્વાધ્યાયલોક—૮ | સ્વાધ્યાયલોક—૮ (અંગત) ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ સ્વાધ્યાયલોક—૮ | સ્વાધ્યાયલોક—૮ (અંગત) ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સરસ્વતીચંદ્ર]] || ગોવર્ધનરામ ત્રિપાઠી || નવલકથા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ | સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ ]] || ગોવર્ધનરામ ત્રિપાઠી, સંક્ષેપકાર: ઉપેન્દ્ર પંડ્યા || નવલકથા | | {{autorow}} || [[ સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ | સરસ્વતીચંદ્ર-સંક્ષિપ્ત લઘુ આવૃત્તિ ]] || ગોવર્ધનરામ ત્રિપાઠી, સંક્ષેપકાર: ઉપેન્દ્ર પંડ્યા || નવલકથા |