31,512
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 205: | Line 205: | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]] | ||
| દેવજી રા. મોઢા | | દેવજી રા. મોઢા | ||
|- | |||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સર્ગફૂલો|૫૭. સર્ગફૂલો]] ---- | |||
| રતિલાલ છાયા | |||
|- | |- | ||
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]] | | [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]] | ||