31,377
edits
m (→: Change site name) |
No edit summary |
||
| Line 34: | Line 34: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}ગિજુભાઈ {{gap|8em}} | | {{gap}}ગિજુભાઈ {{gap|8em}} | ||
|* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/આનંદી કાગડો|આનંદી કાગડો]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૮૮૫-૧૯૩૯) | |||
|* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ટાઢા ટબુકલાની વાર્તા|ટાઢા ટબુકલાની વાર્તા]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/દલા તરવાડીની વાર્તા|દલા તરવાડીની વાર્તા]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/દલા તરવાડીની વાર્તા|દલા તરવાડીની વાર્તા]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/દીકરીને ઘેર જાવા દે|દીકરીને ઘેર જાવા દે]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પોપટ અને કાગડો|પોપટ અને કાગડો]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પોપટ અને કાગડો|પોપટ અને કાગડો]] | ||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બાપા કાગડો|બાપા કાગડો]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ભટુડીની વાર્તા |ભટુડીની વાર્તા]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મા ! મને છમ વડું|મા ! મને છમ વડું]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સુપડકના રાજાની વાર્તા|સુપડકના રાજાની વાર્તા]] | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 137: | Line 155: | ||
| {{gap}}(૧૯૦૮-૨૦૦૬) | | {{gap}}(૧૯૦૮-૨૦૦૬) | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ખવડાવીને ખાવું, જિવાડીને જીવવું|ખવડાવીને ખાવું, જિવાડીને જીવવું]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ખવડાવીને ખાવું, જિવાડીને જીવવું|ખવડાવીને ખાવું, જિવાડીને જીવવું]] | ||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૦૮-૨૦૦૬) | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ઢબ્બુની કિંમત|ઢબ્બુની કિંમત]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૦૮-૨૦૦૬) | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પંખી રે પંખી |પંખી રે પંખી]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૦૮-૨૦૦૬) | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બાપા, જામફળ !|બાપા, જામફળ !]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૦૮-૨૦૦૬) | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મધુપુરની મધમાખીઓ|મધુપુરની મધમાખીઓ]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૦૮-૨૦૦૬) | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/લાકડાની તલવાર|લાકડાની તલવાર]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૦૮-૨૦૦૬) | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/લાડુની જાત્રા|લાડુની જાત્રા]] | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 142: | Line 178: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}જયભિખ્ખુ | | {{gap}}જયભિખ્ખુ | ||
|* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/કોથળી મુકો કારભારી|કોથળી મુકો કારભારી]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૦૮-૧૯૬૯) | |||
|* [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/દુનિયાનો મોટો ઢ|દુનિયાનો મોટો ઢ]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બકરીબાઈની જે|બકરીબાઈની જે]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બકરીબાઈની જે|બકરીબાઈની જે]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/શ્રમનો મહિમા|શ્રમનો મહિમા]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/શ્રમનો મહિમા|શ્રમનો મહિમા]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}સોમાભાઈ ભાવસાર | | {{gap}}સોમાભાઈ ભાવસાર | ||
| Line 181: | Line 220: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}પન્નાલાલ પટેલ | | {{gap}}પન્નાલાલ પટેલ | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પરીક્ષા|પરીક્ષા]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}(૧૯૧૨-૧૯૮૯) | | {{gap}}(૧૯૧૨-૧૯૮૯) | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સોનાનાં ઓજાર|સોનાનાં ઓજાર]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 221: | Line 260: | ||
| {{gap}}(૧૯૨૦-૨૦૦૨) | | {{gap}}(૧૯૨૦-૨૦૦૨) | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બસ, હવે ઊડો !|બસ, હવે ઊડો !]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બસ, હવે ઊડો !|બસ, હવે ઊડો !]] | ||
|- | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| {{gap}}સુશીલા ઝવેરી | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/કુબેરના ભંડારની ચોરી|કુબેરના ભંડારની ચોરી]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૨૦-૨૦૦૭) | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પશુઓની નગરયાત્રા|પશુઓની નગરયાત્રા]] | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 226: | Line 274: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}રતિલાલ સાં. નાયક | | {{gap}}રતિલાલ સાં. નાયક | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બાદશાહ અને બુલબુલ|બાદશાહ અને બુલબુલ]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}(૧૯૨૨-૨૦૧૫) | | {{gap}}(૧૯૨૨-૨૦૧૫) | ||
| | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/શ્રેષ્ઠ ભેટ|શ્રેષ્ઠ ભેટ]] | ||
|- | |||
| {{gap}}રતિલાલ સાં. નાયક | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સાત સુંઢાળો ઐરાવત|સાત સુંઢાળો ઐરાવત]] | |||
|- | |||
| {{gap}}રતિલાલ સાં. નાયક | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સાત સુંઢાળો હાથી|સાત સુંઢાળો હાથી]] | |||
|- | |||
| {{gap}}રતિલાલ સાં. નાયક | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સ્મિતનું મૂલ્ય|સ્મિતનું મૂલ્ય]] | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 235: | Line 292: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}મધુસૂદન પારેખ | | {{gap}}મધુસૂદન પારેખ | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/એક છે માખણલાલ|એક છે માખણલાલ]] | |||
|- | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૨૩-૨૦૨૩) | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ગધુજીનું દોઢ ડહાપણ|ગધુજીનું દોઢ ડહાપણ]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ચતુર કાગડો|ચતુર કાગડો]] | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/દામોદર મોચી|દામોદર મોચી]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/દામોદર મોચી|દામોદર મોચી]] | ||
|- | |- | ||