31,397
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 787: | Line 787: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ_ભટ્ટ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ_ભટ્ટ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – શિરીષ પંચાલ]]||સંપાદક: પ્રવીણ કુકડિયા|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સાહિત્યચર્યા|સાહિત્યચર્યા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ સાહિત્યચર્યા|સાહિત્યચર્યા ]] || નિરંજન ભગત || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||