31,365
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 723: | Line 723: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]]||પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} ||[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૧]]||પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતીમાં કાવ્યતત્ત્વવિચારણા - ભાગ ૨]]||પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||