31,365
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 403: | Line 403: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મુકામ]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [[મુકામ]] ||હર્ષદ ત્રિવેદી|| ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[વાર્તાકાર હેમાંગિની રાનડે]] || શરીફા વીજળીવાળા: સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સુન્દરમ્ની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [[સુન્દરમ્ની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || ચંદ્રકાન્ત શેઠ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||