31,365
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 672: | Line 672: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અર્વાચીન કવિતા]] || સુન્દરમ્ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[અર્વાચીન કવિતા]] || સુન્દરમ્ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અર્વાચીન ગુજરાતી કાવ્ય-સંપદા આસ્વાદો]] || મધુસૂદન કાપડિયા : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અવતરણ]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[અવતરણ]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||