ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા: Difference between revisions

no edit summary
No edit summary
Line 367: Line 367:
| પન્ના નાયક ||  [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/ઊડી ગયો હંસ|ઊડી ગયો હંસ]]
| પન્ના નાયક ||  [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/ઊડી ગયો હંસ|ઊડી ગયો હંસ]]
|-
|-
| જગદીશ પટેલ ||  [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જગદીશ પટેલઆપણાં અજાણ્યાં|આપણાં અજાણ્યાં]]
|-
| અજિત ઠાકોર || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અજિત ઠાકોર/ગૂમડું|ગૂમડું]]
| અજિત ઠાકોર || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અજિત ઠાકોર/ગૂમડું|ગૂમડું]]
|-
|-
Line 813: Line 816:
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/સુજાતા|સુજાતા]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/સુજાતા|સુજાતા]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/ઊડી ગયો હંસ|ઊડી ગયો હંસ]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/ઊડી ગયો હંસ|ઊડી ગયો હંસ]]
#જગદીશ પટેલ
##[[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જગદીશ પટેલઆપણાં અજાણ્યાં|આપણાં અજાણ્યાં]]
# અજિત ઠાકોર  
# અજિત ઠાકોર  
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અજિત ઠાકોર/ગૂમડું|ગૂમડું]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અજિત ઠાકોર/ગૂમડું|ગૂમડું]]