ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા: Difference between revisions

m
No edit summary
 
(20 intermediate revisions by 3 users not shown)
Line 13: Line 13:
| મલયાનિલ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મલયાનિલ/ગોવાલણી|ગોવાલણી]]
| મલયાનિલ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મલયાનિલ/ગોવાલણી|ગોવાલણી]]
|-
|-
| કનૈયાલાલ મુન્શી || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુન્શી/શામળશાનો વિવાહ|શામળશાનો વિવાહ]]
| કનૈયાલાલ મુનશી || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુનશી/શામળશાનો વિવાહ|શામળશાનો વિવાહ]]
|-
|-
| કનૈયાલાલ મુન્શી || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુન્શી/મારી કમળા|મારી કમળા]]
| કનૈયાલાલ મુનશી || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુનશી/મારી કમલા|મારી કમલા]]
|-
|-
| ધૂમકેતુ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/ધૂમકેતુ/પોસ્ટઑફિસ|પોસ્ટઑફિસ]]
| ધૂમકેતુ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/ધૂમકેતુ/પોસ્ટઑફિસ|પોસ્ટઑફિસ]]
Line 312: Line 312:
|-
|-
| મણિલાલ હ. પટેલ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મણિલાલ હ. પટેલ/પડતર|પડતર]]
| મણિલાલ હ. પટેલ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મણિલાલ હ. પટેલ/પડતર|પડતર]]
|-
| હરીશ નાગ્રેચા || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અનિલ વ્યાસ/`ચૂટકી'|`ચૂટકી']]
|-
| હરીશ નાગ્રેચા || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અનિલ વ્યાસ/ખલેલ|ખલેલ]]
|-
| હરીશ નાગ્રેચા || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અનિલ વ્યાસ/કૅટ-વૉક|કૅટ-વૉક]]
|-
|-
| રમેશ દવે || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/રમેશ દવે/ને કંઈક થયું તો?|ને કંઈક થયું તો?]]
| રમેશ દવે || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/રમેશ દવે/ને કંઈક થયું તો?|ને કંઈક થયું તો?]]
Line 360: Line 366:
|-
|-
| પન્ના નાયક ||  [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/ઊડી ગયો હંસ|ઊડી ગયો હંસ]]
| પન્ના નાયક ||  [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/ઊડી ગયો હંસ|ઊડી ગયો હંસ]]
|-
| જગદીશ પટેલ ||  [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જગદીશ પટેલ/આપણાં અજાણ્યાં|આપણાં અજાણ્યાં]]
|-
|-
| અજિત ઠાકોર || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અજિત ઠાકોર/ગૂમડું|ગૂમડું]]
| અજિત ઠાકોર || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અજિત ઠાકોર/ગૂમડું|ગૂમડું]]
Line 482: Line 490:
|-
|-
| મહેન્દ્રસિંહ પરમાર || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મહેન્દ્રસિંહ પરમાર/એમ. પી. અજમેરા|એમ. પી. અજમેરા]]
| મહેન્દ્રસિંહ પરમાર || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મહેન્દ્રસિંહ પરમાર/એમ. પી. અજમેરા|એમ. પી. અજમેરા]]
|-
| જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ|| [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ/કંઈ પણ બની શકે...|કંઈ પણ બની શકે...]]
|-
| જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ|| [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ/ટોળાં|ટોળાં]]
|-
| જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ|| [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ/મહોરાં|મહોરાં]]
|-
|-
| સાગર શાહ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/સાગર શાહ/ગેટ ટુ ગેધર|ગેટ ટુ ગેધર]]
| સાગર શાહ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/સાગર શાહ/ગેટ ટુ ગેધર|ગેટ ટુ ગેધર]]
Line 535: Line 549:
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પારુલ કંદર્પ દેસાઈ/એક ડગલું આગળ|એક ડગલું આગળ]]
| પારુલ કંદર્પ દેસાઈ || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પારુલ કંદર્પ દેસાઈ/એક ડગલું આગળ|એક ડગલું આગળ]]
|-
|-
|- કંદર્પ ર. દેસાઈ  || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કંદર્પ ર. દેસાઈ/આઠમી માર્ચ|આઠમી માર્ચ]]
| કંદર્પ ર. દેસાઈ  || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કંદર્પ ર. દેસાઈ/આઠમી માર્ચ|આઠમી માર્ચ]]
|-
|-
| રમેશ ર. દવે  || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/રમેશ ર. દવે/શબવત્|શબવત્]]
| રમેશ ર. દવે  || [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/રમેશ ર. દવે/શબવત્|શબવત્]]
Line 571: Line 585:
# મલયાનિલ
# મલયાનિલ
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મલયાનિલ/ગોવાલણી|ગોવાલણી]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મલયાનિલ/ગોવાલણી|ગોવાલણી]]
# કનૈયાલાલ મુન્શી
# કનૈયાલાલ મુનશી
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુન્શી/શામળશાનો વિવાહ|શામળશાનો વિવાહ]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુનશી/શામળશાનો વિવાહ|શામળશાનો વિવાહ]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુન્શી/મારી કમળા|મારી કમળા]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/કનૈયાલાલ મુનશી/મારી કમલા|મારી કમલા]]
# ધૂમકેતુ  
# ધૂમકેતુ  
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/ધૂમકેતુ/પોસ્ટઑફિસ|પોસ્ટઑફિસ]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/ધૂમકેતુ/પોસ્ટઑફિસ|પોસ્ટઑફિસ]]
Line 801: Line 815:
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/સુજાતા|સુજાતા]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/સુજાતા|સુજાતા]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/ઊડી ગયો હંસ|ઊડી ગયો હંસ]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/પન્ના નાયક/ઊડી ગયો હંસ|ઊડી ગયો હંસ]]
#જગદીશ પટેલ
##[[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જગદીશ પટેલ/આપણાં અજાણ્યાં|આપણાં અજાણ્યાં]]
# અજિત ઠાકોર  
# અજિત ઠાકોર  
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અજિત ઠાકોર/ગૂમડું|ગૂમડું]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/અજિત ઠાકોર/ગૂમડું|ગૂમડું]]
Line 890: Line 906:
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મહેન્દ્રસિંહ પરમાર/ઊડણચરકલડી|ઊડણચરકલડી]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મહેન્દ્રસિંહ પરમાર/ઊડણચરકલડી|ઊડણચરકલડી]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મહેન્દ્રસિંહ પરમાર/એમ. પી. અજમેરા|એમ. પી. અજમેરા]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/મહેન્દ્રસિંહ પરમાર/એમ. પી. અજમેરા|એમ. પી. અજમેરા]]
# જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ/કંઈ પણ બની શકે...|કંઈ પણ બની શકે...]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ/મહોરાં|મહોરાં]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/જિગ્નેશ બ્રહ્મભટ્ટ/ટોળાં|ટોળાં]]
# સાગર શાહ  
# સાગર શાહ  
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/સાગર શાહ/ગેટ ટુ ગેધર|ગેટ ટુ ગેધર]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/સાગર શાહ/ગેટ ટુ ગેધર|ગેટ ટુ ગેધર]]
Line 951: Line 971:
# નીતા જોશી  
# નીતા જોશી  
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/નીતા જોશી/છેવાડાનાં બે જણ|છેવાડાનાં બે જણ]]
## [[ગુજરાતી ટૂંકીવાર્તાસંપદા/નીતા જોશી/છેવાડાનાં બે જણ|છેવાડાનાં બે જણ]]
[[Category:ટૂંકી વાર્તા]]
[[Category:મણિલાલ હ. પટેલ]]