એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

()
()
Line 937: Line 937:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન
|-
| {{autorow}} ||[[ભજનરસ]]|| મકરન્દ દવે|| વિવેચન
|-
|-
|}
|}