31,691
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 862: | Line 862: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[વિભાવના]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન | | {{autorow}} || [[વિભાવના]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુર્જર ગિરાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || વિવેચન | |||
|- | |- | ||