31,521
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 909: | Line 909: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા: સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા: સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – મણિલાલ દ્વિવેદી] || અનંત રાઠોડ: સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન | ||