31,700
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 362: | Line 362: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[હેમેન શાહનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || રઈશ મનીઆર : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[હેમેન શાહનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || રઈશ મનીઆર : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||