ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
No edit summary |
No edit summary |
||
| (10 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 156: | Line 156: | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ખવડાવીને ખાવું, જિવાડીને જીવવું|ખવડાવીને ખાવું, જિવાડીને જીવવું]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ખવડાવીને ખાવું, જિવાડીને જીવવું|ખવડાવીને ખાવું, જિવાડીને જીવવું]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ઢબ્બુની કિંમત|ઢબ્બુની કિંમત]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ઢબ્બુની કિંમત|ઢબ્બુની કિંમત]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પંખી રે પંખી |પંખી રે પંખી]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/પંખી રે પંખી |પંખી રે પંખી]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બાપા, જામફળ !|બાપા, જામફળ !]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બાપા, જામફળ !|બાપા, જામફળ !]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મધુપુરની મધમાખીઓ|મધુપુરની મધમાખીઓ]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મધુપુરની મધમાખીઓ|મધુપુરની મધમાખીઓ]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/લાકડાની તલવાર|લાકડાની તલવાર]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/લાકડાની તલવાર|લાકડાની તલવાર]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/લાડુની જાત્રા|લાડુની જાત્રા]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/લાડુની જાત્રા|લાડુની જાત્રા]] | ||
|- | |- | ||
| Line 279: | Line 279: | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/શ્રેષ્ઠ ભેટ|શ્રેષ્ઠ ભેટ]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/શ્રેષ્ઠ ભેટ|શ્રેષ્ઠ ભેટ]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}} | | {{gap}} | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સાત સુંઢાળો ઐરાવત|સાત સુંઢાળો ઐરાવત]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સાત સુંઢાળો ઐરાવત|સાત સુંઢાળો ઐરાવત]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}} | | {{gap}} | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સાત સુંઢાળો હાથી|સાત સુંઢાળો હાથી]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સાત સુંઢાળો હાથી|સાત સુંઢાળો હાથી]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}} | | {{gap}} | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સ્મિતનું મૂલ્ય|સ્મિતનું મૂલ્ય]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/સ્મિતનું મૂલ્ય|સ્મિતનું મૂલ્ય]] | ||
|- | |- | ||
| Line 376: | Line 376: | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ભાઈબંધ|ભાઈબંધ]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ભાઈબંધ|ભાઈબંધ]] | ||
|- | |- | ||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મેનાની દિવાળી|મેનાની દિવાળી]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/મેનાની દિવાળી|મેનાની દિવાળી]] | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 440: | Line 440: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}(૧૯૩૫) | | {{gap}}(૧૯૩૫) | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 512: | Line 512: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}રતિલાલ બોરીસાગર | | {{gap}}રતિલાલ બોરીસાગર | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ચતુર કાગડો|ચતુર કાગડો]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ચતુર કાગડો-૨|ચતુર કાગડો]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}(૧૯૩૮) | | {{gap}}(૧૯૩૮) | ||
| Line 658: | Line 658: | ||
| | | | ||
| | | | ||
|- | |||
| {{gap}}કનુ પેઢામલીકર | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ચતુર ચમેલી|ચતુર ચમેલી]] | |||
|- | |||
| {{gap}}(૧૯૪૫) | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|- | |- | ||
| {{gap}}પુષ્પા અંતાણી | | {{gap}}પુષ્પા અંતાણી | ||
| Line 666: | Line 678: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/બંટીના સૂરજદાદા|બંટીના સૂરજદાદા]] | |||
|- | |||
| | |||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/વરાળ બની મોતી|વરાળ બની મોતી]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/વરાળ બની મોતી|વરાળ બની મોતી]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}રવજીભાઈ કાચા | | {{gap}}રવજીભાઈ કાચા | ||
| Line 680: | Line 692: | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
| {{gap}} | | {{gap}}રવીન્દ્ર અંધારિયા | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/કાશ ! મારે પણ મમ્મી હોત !|કાશ ! મારે પણ મમ્મી હોત !]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/કાશ ! મારે પણ મમ્મી હોત !|કાશ ! મારે પણ મમ્મી હોત !]] | ||
|- | |- | ||
| Line 697: | Line 709: | ||
| {{gap}}હુંદરાજ બલવાણી | | {{gap}}હુંદરાજ બલવાણી | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/અક્કડ ફક્કડ|અક્કડ ફક્કડ]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/અક્કડ ફક્કડ|અક્કડ ફક્કડ]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}(૧૯૪૬) | | {{gap}}(૧૯૪૬) | ||
| Line 719: | Line 731: | ||
| {{gap}} | | {{gap}}જગતમિત્ર | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/કુરકુરિયાએ કળા કરી|કુરકુરિયાએ કળા કરી]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/કુરકુરિયાએ કળા કરી|કુરકુરિયાએ કળા કરી]] | ||
|- | |- | ||
| Line 1,000: | Line 1,012: | ||
|- | |- | ||
| {{gap}} | | {{gap}}હેમંત કારિયા | ||
| * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/રાતરાણી દિવસે મહેકે તો ?|રાતરાણી દિવસે મહેકે તો ?]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/રાતરાણી દિવસે મહેકે તો ?|રાતરાણી દિવસે મહેકે તો ?]] | ||
|- | |- | ||
| Line 1,013: | Line 1,025: | ||
| {{gap}}ગિરા પિનાકીન ભટ્ટ | | {{gap}}ગિરા પિનાકીન ભટ્ટ | ||
| [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ઘણી ખમ્મા-મારા ખોડીલા ઊંટને|ઘણી ખમ્મા-મારા ખોડીલા ઊંટને]] | | * [[ગુજરાતી બાળવાર્તા સંપદા/ઘણી ખમ્મા-મારા ખોડીલા ઊંટને|ઘણી ખમ્મા-મારા ખોડીલા ઊંટને]] | ||
|- | |- | ||
| {{gap}}(૧૯૬૨) | | {{gap}}(૧૯૬૨) | ||
Latest revision as of 01:38, 11 November 2025
અનુક્રમ